English
Maharashtra State BoardSSC (English Medium) 10th Standard

चला, हस्ताक्षर सुंदर करुया! ज्ञानमंदिर संस्था, धुळे आयोजित ‘सुंदर हस्ताक्षर वर्ग’ 1 जून ते 10 जून शालेय विद्या्थ्यांसाठी सुवर्णसंधी! संपर्क - व्यवस्थापक, ज्ञानमंदिर संस्था, आधारकर मार्ग, धुळे. - Marathi (Second Language) [मराठी (द्वितीय भाषा)]

Advertisements
Advertisements

Question

चला, हस्ताक्षर सुंदर करुया!
ज्ञानमंदिर संस्था, धुळे
आयोजित
‘सुंदर हस्ताक्षर वर्ग’
1 जून ते 10 जून
शालेय विद्या्थ्यांसाठी सुवर्णसंधी!
संपर्क - व्यवस्थापक, ज्ञानमंदिर संस्था,
आधारकर मार्ग, धुळे.
[email protected]

कु. योगेश/युगंधरा भावे, विद्यार्थी प्रतिनिधी, साधना विद्यालय, धुळे या नात्याने हस्ताक्षर वर्गात सहभागी करून घेण्याची विनंती करणारे पत्र लिहा.

Writing Skills
Advertisements

Solution

प्रति,
व्यवस्थापक,
ज्ञानमंदिर संस्था,
आधारकर मार्ग, पुणे.

विषय: सुंदर हस्ताक्षर वर्गात सहभागी होण्याबाबत विनंती.

महोदय,

सप्रेम नमस्कार.

आपल्या संस्थेत १ जून ते १० जून या कालावधीत आयोजित करण्यात आलेल्या ‘सुंदर हस्ताक्षर वर्गा’ बद्दल माहिती मिळाली. हा उपक्रम विद्यार्थ्यांसाठी अत्यंत उपयुक्त आहे. हस्ताक्षर सुंदर व वाचनीय असणे ही आजच्या विद्यार्थ्यांची महत्त्वाची गरज आहे.

मी, योगेश/युगंधर भावे, साधना विद्यालय, धुळे येथील विद्यार्थी प्रतिनिधी असून मला या वर्गात सहभागी व्हायचे आहे. कृपया माझी नोंदणी करून सहभागी होण्यास संमती द्यावी, ही नम्र विनंती. आवश्यक ती माहिती व शुल्क कळवावे.

आपला नम्र,
योगेश भावे
विद्यार्थी प्रतिनिधी,
साधना विद्यालय, धुळे.

shaalaa.com
  Is there an error in this question or solution?
2025-2026 (March) Board Question Paper

APPEARS IN

Share
Notifications

Englishहिंदीमराठी


      Forgot password?
Use app×