Advertisements
Advertisements
Question
|
जागृती युवा प्रबोधिनी, काष्टी आयोजित विद्यार्थ्यांसाठी मॅरेथॉन स्पर्धा दिनांक - 10 जानेवारी, वेळ - स. 7.00 आकर्षक पारितोषिके नावनोंदणी सुरू वयोगट - 10 ते 15 वर्षे संपर्क - श्री. सोहम शिरगावकर, आयोजक, मॅरेथॉन स्पर्धा. ई-मेल - [email protected] |
इशान/इरा रेगे विदयार्थी प्रतिनिधी, (आनंदक्षण विद्यालय, काष्टी) या नात्याने प्रस्तुत स्पर्धेच्या उत्तम नियोजनाबद्दल अभिनंदन करणारे पत्र आयोजकांना लिहा.
Advertisements
Solution
दिनांक - 11 जानेवारी 2025
श्री. सोहम शिरगावकर
आयोजक, मॅरेथॉन स्पर्धा
जागृती युवा प्रबोधिनी, काष्टी
विषय: मॅरेथॉन स्पर्धेच्या उत्तम नियोजनाबद्दल
आदरणीय महोदय,
सस्नेह नमस्कार!
आपल्या जागृती युवा प्रबोधिनी, काष्टी या संस्थेच्या वतीने विद्यार्थ्यांसाठी आयोजित मॅरेथॉन स्पर्धेच्या उत्कृष्ट नियोजनाबद्दल आम्ही आपले मनःपूर्वक अभिनंदन करतो.
विद्यार्थ्यांसाठी असे उपक्रम केवळ त्यांच्या शारीरिक स्वास्थ्यासाठीच नाही, तर शिस्त, जिद्द आणि सहकार्याची भावना वृद्धिंगत करण्यासाठी देखील अत्यंत महत्त्वाचे असतात. आपल्या संस्थेने अशा प्रकारची स्पर्धा आयोजित करून विद्यार्थ्यांना एक प्रेरणादायी संधी उपलब्ध करून दिली आहे.
या स्पर्धेच्या आयोजनातील व्यवस्थापन, वेळापत्रक आणि पारितोषिके यामुळे विद्यार्थ्यांमध्ये अधिकाधिक उत्साह निर्माण झाला आहे. आम्ही आनंदक्षण विद्यालयाच्या वतीने आपले आभार मानतो आणि भविष्यात अशाच उपक्रमांचे आयोजन होत राहो, अशी अपेक्षा व्यक्त करतो.
आपल्या पुढील उपक्रमांसाठी हार्दिक शुभेच्छा!
आपला विश्वासू,
इशान रेगे
विद्यार्थी प्रतिनिधी,
आनंदक्षण विद्यालय,
काष्टी
[email protected]
